9B pro
9B pro
9B pro
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

9B LÀ MÃI MÃI .. KHÔNG BAO GIỜ THAY ĐỔI

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
xin thông báo là thằng Công dở hơi đã từ Đức trở về vs thế giới loài người r` nhé toàn thể 9b thân yêu =)) .. hnào các bạn có thời gian thì hẹn hò nhau r` đi đâu chơi nhé ( yên tâm k p? lo vấn đề tiền bạc vì Công đzai bao tất =] )
have fun ^^
Latest topics
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeWed Feb 29, 2012 2:38 pm by tuquynh

» vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt.
Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeWed Oct 05, 2011 10:02 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeWed Oct 05, 2011 9:51 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeWed Aug 31, 2011 2:03 pm by tuquynh

» profile of F.T Island
Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeSat Jul 09, 2011 10:57 am by Khách viếng thăm

» i_s2_U_m0n qu@ v0 gj@
Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeThu Jun 30, 2011 8:22 am by Khách viếng thăm

» tieng_mua_trong_dem_dong
Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeThu Jun 30, 2011 8:17 am by Khách viếng thăm

» SNSD co ai ko phau thuat ?
Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeWed Jun 01, 2011 8:08 am by Khách viếng thăm

» Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại
Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeWed May 25, 2011 3:40 pm by tuquynh

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro

Go down 
Méo :x
♥hangheo♥
k.bi
boy_vip_pro_9b_harvard
8 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
boy_vip_pro_9b_harvard
9b VIP PRO
9b VIP PRO
boy_vip_pro_9b_harvard

Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Empty
Bài gửiTiêu đề: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeSun May 04, 2008 12:12 am

Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 337990 Xuc' dong wa'!!! Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 207226 Cam? o*n nhu*ng~ t/c kua? tat' ka? pa` kon ko^pac' da~ ung? ho^. em nhie^.t tinh` trong tho*i` gian vu*a` qua :17: hjx em hok bjk' noi' j` ho*n de? kam? ta. cac' pac' ka? thui thj` o be^n nay` em xjn tu*o*ng? nho*' to*j' cac' pac' la^.p cho mo^j~ ngu*o*j` 1 kaj' ban tho*`de? the? hien long` thanh` kinh' kua? em hahahahahahahahahaha :02: :02: :02: :02: :02: :02: :02: :02: :02: :02: :02:
k.bi
Moderator
Moderator
k.bi

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeSun May 04, 2008 6:59 am

saO pẢi cẢm ơn
lÚC nàO vỀ nhỚ muA quÀ chO mỌi ngƯời nhỚ
tHẾ là được òy mỪ Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 985893
nhỚ là mUA chO keO. máy ảnh KTS nhá . mà mUa càg nhiều càg tỐt
26/5 này sn kẹO đẤy , gỬi quÀ vỀ cHo kẹO nÁ kôg ... muAzkkkkk Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 863889
http://360.yahoo.com/b3_y3u_ch0ng
♥hangheo♥
Moderator
Moderator
♥hangheo♥

Đến từ : thôn quê Quang Trung... trại thương điên 11d4... =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeMon May 05, 2008 2:26 pm

kông ah` hok phải xúc động thía đâu chỉ cần mua cho tớ 1 cái vila là ổn cả đôi bên thui :17: nhớz náz
Ghi chú: hok pahir mua kẹo cho con kia đâu (để tiền mua vila cho tớ Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 791103 ). Mua cho con kia chỉ tổ tốn tiền thui => hok mua là tốt nhất Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 480274
https://www.facebook.com/sadwinter238?ref=profile
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeMon May 05, 2008 9:32 pm

ô cái tổ sư bọn tham lam này
chúg mày ko thấy nó bảo là lập ban thờ của bọn mình à mà còn tranh nhau quà cáp thế kia :03:
tổ sư kụ thằg mặt nhồn kôg kủ nhồn :03:
mày dám thái độ vs bà à Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 459318
đuỵk moẹ mày ....................... về đây bố chém Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 131311 :39:
http://360.yahoo.com/cavalli_nh0c_9x
k.bi
Moderator
Moderator
k.bi

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeWed May 07, 2008 3:34 pm

sAo lẠi k phải mUa kẹO chỨ
hứ ... cOn Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 39148 nÀy
hyhy... cÔg ơi ... muA nhiỀu vÀo , cÀg nhiỀu cÀg tỐt Nớ Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 964921
hehe... nhớ cái máy ảnh của tớ ná :36:
minlx_nhoktytoe
Spammer
Spammer
minlx_nhoktytoe

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeWed May 07, 2008 4:05 pm

bOy prO vip la` em laO` che^'Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 407992
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeWed May 07, 2008 6:12 pm

là thằg mặt lồn Côg ý
tổ kụ nó
đi mà nó ko thèm biết ơn mình
lại kòn chửi
hãm quá min ạ :))
huyen_hok_del
9B VIP P
9B VIP P

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeThu May 08, 2008 11:30 am

Này công nhận đếy cảm ơn xuông thía nà hok được đâu nha
Mún gửi lời cám ơn thành kính thì bít đường gửi quà sang pên này nghe hok con :17:
Hok thì sau này về VN thì chẳng còn pạn pè gì đâu Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 858936
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeThu May 08, 2008 11:34 am

=))
đúg rồi đấy
thằg mặt lồn mà ko mua quà về
bố dít cả lò nhà mày
rõ chưa kon :))
đéo bạn bè vs bẹn bà nữa =))
k.bi
Moderator
Moderator
k.bi

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeSun May 11, 2008 8:35 am

nó mà không mua về thỳ tống cổ nó khỏi nước VN mình Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 480274
minlx_nhoktytoe
Spammer
Spammer
minlx_nhoktytoe

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeSun May 11, 2008 4:58 pm

thỷ ra là pé kÔg kứt lƠn. hÔy hám ạh.... mài á ? taO ị vàO mẹt , Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 393233 đéO chuk' mừg rỳ kạ...gỌy pỐ mài là mỜ lỜ ah Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 131311 .... đêy'... paO. kak' pak' O^Y`.... ai pạO chuk' lÓ... lÓ kâk' lâk' thế đéy Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 480274
k.bi
Moderator
Moderator
k.bi

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeSun May 11, 2008 8:44 pm

công cứt lợn á Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 898322
đến ảo ạ
tên cứt lợn từ đâu mà ra thế Min Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 272860
khổ thân thằng bé
chắc nhớ lớp mình điên đảo lắm đây Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 914359
minlx_nhoktytoe
Spammer
Spammer
minlx_nhoktytoe

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeMon May 12, 2008 11:34 am

đúg đúg... lÓ nhỚ chưỞg lấy thỵt đè ng` Of meO... lâu lâu hOK pỵ đè nên ngứa mỒm chửi mỳnh ý mOh Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 480274 , thằg nài là rửg mỠ lắm ý :37:
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeMon May 12, 2008 1:53 pm

à
tiên sư kon Min nhớ
mày có thích đá sóc ta ko
ta cho mày biết thế nào là del bài bây h =))
minlx_nhoktytoe
Spammer
Spammer
minlx_nhoktytoe

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeSat May 17, 2008 11:25 am

thÔy thÔy.. min ngứa tay výt nhầm... sr meO Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 491558 thằ pỵ sOck fại lè kÔg kứt lỢn lÒy :37: lÓ dám pảO treO kái pàn thỜ tưỞg nhỚ pỌn mỳnh ... thằg nài fại tát Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 794386 thế mà pé kẹO vs pé heO vẫn ngây thƠ tranh wà.... tranh nhau kái pàn thỜ lÓ gửi về ý :khi11:
k.bi
Moderator
Moderator
k.bi

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeMon May 19, 2008 4:57 pm

nÓi kiểu gì thẾ mIn Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 40719
saO lại tHẾ hẢ
trAnh thỳ saO
mIn ghEn kỲA Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 914359
boy_vip_pro_9b_harvard
9b VIP PRO
9b VIP PRO
boy_vip_pro_9b_harvard

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeSat May 24, 2008 2:50 pm

hay ya toi tuong? nho' den cac' co cac' chi la tot' lam' oy do' mun' tuj treo het' cac' nguoi` len cay ah Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 936586
♥hangheo♥
Moderator
Moderator
♥hangheo♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeThu May 29, 2008 5:51 pm

lâu lém thèng kông chẳng xuất đầu lộ diện j` cả, chắc chú pé đang lao đầu vào học đây tội nghiệp [-(
bin_sau_sa_4ever
STARS
STARS
bin_sau_sa_4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeThu May 29, 2008 9:00 pm

học hành gi thèng này....toàn au thoai...
>> Công bị đúp >>. phải học lại lớp 7 đấy
minlx_nhoktytoe
Spammer
Spammer
minlx_nhoktytoe

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeFri May 30, 2008 7:25 am

Ơ chế ah... dỐt thế ?__?
♥hangheo♥
Moderator
Moderator
♥hangheo♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeFri May 30, 2008 4:15 pm

hjz hjz... thía thì papa, mama nó cho sang đấy làm j` cho tốn tiền nhỉ
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeFri May 30, 2008 7:43 pm

@ em rể: ai bảo em là nó bị đúp
vì 1 lí do nào đó thôi
chứ ai bảo là đúp nào :))
em ý ko đúp
ok?
bin_sau_sa_4ever
STARS
STARS
bin_sau_sa_4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeSat May 31, 2008 12:17 pm

vâng.. ko đúp....mà suýt quên ...đứa nào tung tin đồn là thèng Công đẹp zai í nhở....eo ôi sấu lắm...nhìn rùi...thất vọng tràn trề
♥hangheo♥
Moderator
Moderator
♥hangheo♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeSat May 31, 2008 1:17 pm

pạn Linh lùn nhà mìn hay sao í, pảo chat vs nó, nó cho wc thấy nóa vuốt keo. Nóa bảo đẹp zai, con nào nói cũng chẳng nhớ rõLo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 272860(hehe... già rùi nên quên). Thía nó xấu lém hả c`?
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitimeSat May 31, 2008 2:12 pm

Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro 344562
hả hả
gì cơ?
ai đẹp zai cớ ?
ai ý nhờ ? :21:
ôi kon ma :))
hõm cả lờ =))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro   Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro Icon_minitime

Lo*j` cam? o*n to*j' nhu*ng~ aj ye^u me^n' em:Co^ng vip_pro
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next